Mafi kyawun aikace -aikacen don sanya fuskoki cikin hotuna

El musanya fuska ko sauya fuskoki na gaye ne akan Intanet. Kuma shine a yau kowa ya saka a wayar salularsa m aikace -aikace don sanya fuskoki cikin hotuna. Aiki ne mai sauƙin gyara hoto, ga kowa, amma sama da komai yana da daɗi.

Waɗannan aikace -aikacen suna ba mu damar musanya fuskarmu da ta wani mutum, sanya abin rufe fuska, zama ninki biyu na shahararrun mutane, murɗe fasalin fuskokinmu, canza kanmu zuwa halin zane, mamaye fuskarmu akan ta mai wasan kwaikwayo ko 'yar fim a fim, da dai sauransu. Babban fa'ida mai yawa da buɗe ƙasa da yawa don buɗe ƙira mu.

A cikin wannan post za mu yi bitar wasu daga cikin mafi kyawun aikace-aikace da muke da shi a hannunmu. Tare da su kuma tare da ɗan tunani, zamu iya samun lokutan nishaɗi. Akwai masu sauƙi kuma mafi rikitarwa, amma duk suna da roƙonsu. Mun gabatar muku da su a cikin jerin haruffa. Ya rage gare ku ku zaɓi wanda kuka fi so. Kodayake, la'akari da cewa akwai rabin dozin, me yasa ba za a gwada su duka ba?

Yanke da liƙa hotuna

Mai sauƙi da sauƙin amfani: Yanke da liƙa hotuna

Na farko akan jerin. Kuma da suna ba ya barin wani wuri don shakka. Wannan shine ainihin abin da wannan aikace -aikacen yake: don yanke da liƙa hotuna. Mai sauki kamar haka. Maiyuwa ba shine mafi kyawun sashi ba, kuma ba sananne ba, amma tabbas yana isar da abin da yayi alkawari.

Ainihin abin da wannan aikace -aikacen yake yi shine ba mu damar zaɓar da girka takamaiman ɓangaren hoto. Daga baya, za a iya saka wannan guntun guntun cikin wani hoton, ko kuma tare da sabon salo. Ana iya yin shi da kowane hoton da muke so. Tabbas kuma tare da fuskoki da fuskoki, wanda ta hanya mafi daɗi.

Aikace -aikacen yana da wasu kayan aiki kamar zuƙowa don zuƙowa cikin hoto don amfanin gona ya zama cikakke. Ba ya yin abubuwa da yawa kamar PhotoshopAmma yana ba da tarin fasalulluka masu ban sha'awa waɗanda za a iya amfani da su da yawa tare da ɗan ƙaramin ƙira a ɓangarenmu. Mai sauƙi, amma inganci. Kuma sama da duka, gaba ɗaya kyauta. Me kuma za ku nema?

Sauke mahada: Yanke da liƙa hotuna

kofin

Cupace: aikace -aikacen nishaɗi don sanya fuskoki cikin hotuna da ƙari.

Cikakken sunan wannan aikace-aikacen shine Cupace - Yanke da Manna Hoton Fuska. Sunan yana bayyana dalla -dalla abin da za mu iya amfani da shi don: abu ya fito daga yanke da liƙa fuskoki a hoto. Mafi dacewa don ƙirƙirar memes da ba da taɓawa mai daɗi ga hotunanka, tsakanin sauran abubuwan amfani.

Aikin da aka fi amfani dashi shine musanya fuskoki a hoto, yanke fuska ko sashi daga ciki sannan manna shi akan wani hoto. Hakanan, zaku iya ƙara rubutu da sauran cikakkun bayanai kamar emojis da sakamako. Yana da yanayin yankan, tsari wanda aikace -aikacen ke taimaka mana godiya ga gilashin ƙara girma (zuƙowa) da cikakken zanen layin don bi. Ana adana fuskokin da aka datse ta atomatik a cikin hoton fuskar don a sake amfani da su a wasu hotuna ba tare da sake yanke su ba.

A ƙarshe, Cupace yana ba mu damar adana sakamakon «copy-paste» da raba su a shafukan sada zumunta kamar Instagram, Path, Facebook, LINE, Whatsapp, Telegram, da sauransu.

A takaice, kayan aikin gyara hoto mai sauƙi amma mai ƙarfi. Wannan aikace -aikacen a halin yanzu kyauta ne kuma ana iya saukar da shi akan Android 4.1+ akan APKFab ko Google Play.

Sauke mahada: kofin

FaceApp

faceapp

Canje -canjen fuska na gaske: FaceApp

Shahararre kuma sananne a duk faɗin duniya, FaceApp app ne na gyara hoto da bidiyo don iOS da Android wanda aka haɓaka Labaran Mara waya, kamfanin da ke Rasha. Wannan babban aikace -aikacen yana iya samar da ingantattun sauye -sauyen fuskar mutum. Don haka ba za mu iya daina haɗa shi a cikin jerinmu a matsayin aikace -aikacen sanya fuskoki cikin hotuna ba.

Canza fuska don yin murmushi, sa ta zama ƙarami (ko tsufa), ko ma don cimma mu'ujiza na canza jima'i. Wadannan su ne wasu abubuwan da FaceApp ke ba mu damar yi. Sauran zaɓuɓɓuka masu ban sha'awa shine amfani da nau'ikan kayan shafa daban -daban, salon gyara gashi da launin gashi, jarfa, tabin tabarau da asali, da sauran su.

An ƙaddamar da shi a cikin 2017, FaceApp cikin sauri ya sami babban nasara. Duk da haka, shi ma ya kasance wanda ake tuhuma da zargi mai alaka da keta sirrin bayanan mai amfani. Da alama FaceApp ya adana hotunan masu amfani a kan sabobin sa kuma ya yi amfani da su don kasuwanci, kamar yadda aka bayyana hakan a cikin sharuɗɗan da masu amfani da shi suka karɓa.

Amma duk da cewa FaceApp har yanzu yana ɗaya daga cikin mafi kyawun aikace -aikacen a sashinsa. Yana aiki sosai kuma yana ba da damar kusan mara iyaka. Yana da daraja gwadawa.

Sauke mahada: FaceApp

Fuskar fuska

Face Blender: aikace -aikace don sanya fuskoki cikin hotuna.

Hasashe: a cikin Ingilishi, ana kiran wannan kayan dafa abinci da ake amfani da shi don yin cakuɗa da girgiza blender. Kuma hakika, wannan shine ainihin abin da yake yi Fuskar fuska tare da hotunan fuska: gauraya.

Ya na da sauki da sauƙin amfani. Wannan babban alheri ne, tunda ba lallai bane a kashe awanni koyo yadda yake aiki da gano dabarun sa. Saukinta shine babban alherinta. A zahiri, don amfani da Blender Face kawai dole ne ku danna hoto kuma zaɓi samfuri don aiwatar da haɗin. Bayan yin wannan, aikace -aikacen zai kula da kansa yana daidaita kusurwoyin hoton don dacewa da firam ɗin da ake so.

Sauke mahada: Fuskar fuska

Swap fuska

Swap fuska

Ofaya daga cikin mafi kyawun aikace -aikacen musanya fuskoki a cikin hotunanku: Swap Face

Aikace -aikace don sanya fuskoki cikin hotuna da yawa, kodayake a zahiri aikin tauraron shine sauya fuska. Wato canza fuska.

Don aiwatar da wannan aikin, kawai zaɓi hoto na farko wanda fuska ke bayyana (yi hankali: don wannan ya yi aiki, dole ne a kasance babu fiye da fuskoki shida a cikin hoton). Da zarar an yi hakan, dole ne ku zaɓi wasu hotuna inda zaku iya gane wata fuska, cire shi kuma dasa shi a hoton da aka zaɓa na farko.

Kodayake sakamakon wannan sauya fuska Suna da girma (yana ɗaya daga cikin mafi kyawun ƙa'idodi a cikin wannan aikin musamman), gaskiyar ita ce aikace -aikacen gabaɗaya yana da ɗan iyaka, tunda baya ba ku damar yin abubuwa da yawa fiye da wannan. Hakanan, yakamata a lura cewa Swap Face kayan aiki ne na musamman don dandamalin Android.

Sauke mahada: Swap fuska

MSQRD

m

Yawancin fatun fata don canza fuskar ku ta amfani da MSQRD

Ba kwafin fuska da aikace -aikacen manna ba ne, kuma ba a sauya fuska. Amma zai zama babban kuskure idan ba a saka shi cikin jerinmu ba. Musamman tunda an samo ta Facebook.

MSQRD sune haruffan haruffa na kalmar Ingilishi dodo, wanda ma'anarsa shine "ƙwallon maski" ko "ƙwallon ƙwallo." Babban aikin sa shine yin amfani da jerin abubuwan rufe fuska masu ban dariya ga fuskokin da ke bayyana a hotunan mu. Ko a fuskarka, ta amfani da kyamarar wayarka.

Yadda za a yi amfani da wannan aikace -aikacen ba zai iya zama mafi sauƙi ba: muna mai da hankali kan kyamara a fuskarmu a ciki yanayin selfie kuma MSQRD ya shafi tasirin gaske. Dole ne mu haskaka kyakkyawan sa ido a cikin motsi, godiya ga abin da za mu iya motsawa, nuna alama har ma da yin magana a ƙarƙashin abin rufe fuska da aka zaɓa ba tare da ingancin abin ya ɗan lalace ba.

A gefe guda, dole ne a faɗi cewa sakamakon wannan aikace -aikacen don sanya fuskoki cikin hotuna zai dogara sosai kan ingancin kyamarar wayar mu da bugun bugun da muke da shi. Hakanan ya kamata a lura cewa aikace -aikacen kyauta ne kuma masu amfani da shi suna da ƙima sosai. Shin kuna shiga wannan wasan ƙwallo mai ban sha'awa?

Sauke mahada: MSQRD

Snapchat

snapchat

Snapchat, aikace -aikacen sanya fuskoki cikin hotuna da ƙari

Wataƙila mashahurin app ɗin hoto a can. A gaskiya, Snapchat Shi ne na farko da ya yi yunƙurin gwada sa'ar sa da wannan kasuwa mai kyau, a cikin 2011. Nasarar sa ta kasance nan da nan kuma ba da daɗewa ba aka yi rajistar miliyoyin abubuwan saukarwa akan wayoyi a duk faɗin duniya. Kuma ba kawai tsakanin matasa ba.

Snapchat yana ba da ayyuka da yawa don canzawa da musayar fuskoki: matattara, abin rufe fuska, sake gyara ... Yiwuwar kusan babu iyaka kuma sakamakon abin dariya ne. Bugu da kari, yana ba mu damar raba abubuwan da muka kirkira tare da duk abokan huldar mu ta hanyoyin sadarwar zamantakewa.

Masu amfani da Snapchat na iya ɗaukar hotuna da yin rikodin bidiyo, amma kuma ƙara rubutu da zane da sauran tasirin. Hotunan da bidiyon da aka kirkira ana kiran su snaps. Masu amfani suna zaɓar tsawon lokacin da za a iya ganin su. Bayan haka, suna ɓacewa daga allon mai karɓa kuma ana share su gaba ɗaya daga sabar. Kuna iya cewa kowane karye nuni ne na nishaɗi da ban sha'awa "zane -zane na zamani."

Snapchat aikace -aikacen kyauta ne don duka Android da iOS. Ofaya daga cikin waɗanda kowa ya kamata ya samu akan wayar hannu.

Sauke mahada: Snapchat


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Hakkin bayanan: Actualidad Blog
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.