Za a iya amfani da Facetime a cikin Windows? 5 Zaɓuɓɓukan Kyauta

Windows FaceTime

FaceTime aikace -aikace ne da tabbas sauti ya saba da yawancin ku. Aikace -aikacen kiran bidiyo ne wanda aka sanya ta tsoho akan na'urorin Apple, duka waɗanda ke amfani da iOS, iPadOS da macOS. Godiya gare shi, zaku iya yin kiran bidiyo tare da abokanka, dangi ko tare da abokan aikin ku ba tare da wata matsala ba, a cikin tattaunawar mutum da ƙungiya.

FaceTime sanannen suna ne kuma a tsakanin masu amfani da Windows, saboda mutane da yawa suna so su sami damar sanya shi akan na'urorin su. Abin takaici, wannan app samuwa akan na'urorin Apple kawai, aƙalla a yanzu (hasashe ya daɗe yana game da yuwuwar shirye -shiryen ƙaddamar da shi akan sauran tsarin aiki). A saboda wannan dalili, an tilasta mana mu nemi wasu hanyoyin da za mu iya yin waɗannan kiran bidiyo a cikin Windows.

Madadin FaceTime akan Windows

Yawancin masu amfani akan Windows Suna son Apple ya fito da sigar FaceTime don tsarin aikin Microsoft. An dade ana hasashen wannan yiwuwar, kodayake ya zuwa yanzu babu abin da ya faru game da shi, don haka ba mu san da gaske ba idan kamfanin Cupertino yana da shirin ƙaddamar da wannan sigar ko a'a. A kowane hali, a yau ba za mu iya amfani da wannan ƙa'idar akan kwamfutocin mu na Windows ba. Don haka an tilasta mana mu nemi wasu hanyoyin yin irin wannan kiran bidiyo daga PC.

Labari mai dadi a wannan harka shi ne akwai 'yan madaidaitan hanyoyin FaceTime don Windows. Godiya gare su za mu iya samun ayyukan da muke so da yawa daga manhajar Apple, wato mu iya yin kiran bidiyo na mutum ɗaya da na rukuni. Akwai 'yan zaɓuɓɓuka a cikin wannan filin wanda zamu iya yin kiran bidiyo daga kwamfutarmu ta Windows ba tare da wata matsala ba. Don haka, koda ba ku da FaceTime akan PC ɗinku, zaku iya amfani da app ɗin da ke cika daidai wannan hanyar dangane da ayyuka. Bugu da ƙari, a wasu lokuta har ma za ku sami ƙarin ayyuka.

Zuƙowa

Zuƙowa

Zuƙowa ya zama ɗayan aikace -aikacen da aka fi amfani da su duniya a cikin shekarar da ta gabata, saboda barkewar cutar. Wannan aikace -aikacen yana ba mu damar yin kiran bidiyo, mutum ɗaya da ƙungiyoyi, akan kowane nau'in na'urori, gami da kwamfutocin Windows. Shi ne saboda haka mai kyau madadin zuwa FaceTime for Windows. Wannan aikace -aikacen ya kuma sami babban halarta a cikin amfanin mutum da cikin kamfanoni ko a cikin ilimi, don ku iya amfani da shi a lokuta da yawa da kowane nau'in tarurruka, har ma da manyan rukunin mutane.

Zoom yana da sauƙin amfani kuma zamu iya sauke shi kyauta akan Windows. Za mu iya ƙirƙirar ɗakunan hira a ciki, ta yadda zai yiwu a yi taɗi tare da abokai, abokan aiki ko dangi. Hakanan idan muna son yin taɗi na sirri tare da wasu mutane yana yiwuwa. Kyakkyawan hanyar yin kiran bidiyo akan Windows PC ɗinka a kowane lokaci, ba tare da amfani da FaceTime ba. Bugu da ƙari, a cikin waɗancan kiran akwai hira, idan muna son raba fayiloli ko rubuta wani abu.

Wannan app ya kasance yana da jayayya don sirri, wanda aka soki ƙwarai, kodayake an gyara matsaloli daban -daban a cikinsa. Wannan shine dalilin da yasa har yanzu shine babban madadin app kamar Apple, saboda yana bamu manyan ayyukan sa. Musamman don amfanin kai, ba wani abu bane wanda yakamata ya haifar da matsaloli da yawa, amma kamfanoni da yawa suna gujewa amfani da shi tare da ma'aikatan su, suna juyawa zuwa wasu aikace -aikacen.

Skype

Skype

Ofaya daga cikin shahararrun aikace -aikacen kira da bidiyo a cikin duniya, wanda ya kasance a kasuwa shekaru da yawa. Mutane da yawa suna ganin Skype a matsayin babban app na farko a cikin wannan filin, mallakar Microsoft a halin yanzu. Kasancewarsa yana raguwa, amma har yanzu yana ɗaya daga cikin mafi kyawun madadin FaceTime a Windows, misali. Tunda manufar wannan app shine don ba mu damar yin kira da kiran bidiyo tare da wasu mutane daga PC ɗin mu. Bugu da ƙari, ana iya saukar da shi a cikin sauran tsarin aiki, duka akan PC, kwamfutar hannu da wayoyin hannu.

Skype yana da sauƙin amfani kuma mu yana ba ku damar yin kiran murya da kiran bidiyo, wani abu mai yuwuwa duka a cikin tattaunawar mutum ɗaya da taɗi ɗaya. Don haka za ku iya amfani da shi yayin tattaunawa da abokai, dangi ko abokan aiki ba tare da wata matsala ba. A cikin shekarun da suka gabata, an haɗa ayyuka da yawa a cikin ƙa'idar, kamar subtitles na rayuwa (masu dacewa a lokutan yawan hayaniya ko ga mutanen da ke da matsalar ji). Baya ga yin taɗi don rubutawa ko aika fayiloli a cikin waɗannan tattaunawar.

Kira da kiran bidiyo akan Skype kyauta ne a kowane lokaci, wani ɓangaren da ke sa amfani da shi sosai. Dole ne kawai ku ƙirƙiri lissafi ko amfani da asusun Microsoft ɗinku (Outlook ko Hotmail) don samun dama gare shi. Kuna iya ƙara lambobin Windows ko bincika mutane ta amfani da imel ko sunan mai amfani don haka ku sami damar fara hira cikin sauƙi a cikin app.

Taron Google

Google kuma yana da sabis na kiran bidiyo na kansa Samun dama daga Windows azaman madadin FaceTime. Taron Google sabis ne wanda bisa ƙa'ida yana mai da hankali ga fagen ilimi ko kasuwanci, amma mutane da yawa suna amfani da su don yin kiran bidiyo tare da abokansu da danginsu. Wannan sabis ɗin yana ba ku damar ƙirƙirar tarurrukan rukuni, inda kowa zai iya shiga. Mahaliccin wannan taron yana raba hanyar haɗi tare da sauran mutane, don su sami damar shiga taron ko hira.

Za ku buƙaci asusun Google kawai (Gmel) don samun damar wannan sabis ɗin, don haka zaɓi ne mafi sauƙi a kowane lokaci. Ƙa'idar ba ta da matsala da wannan sabis ɗin na Google kuma yana ba da ƙarin ayyuka da yawa, daga taken rayuwa, zuwa ikon yin rikodin tarurruka, taɗi don aika rubutu ko fayiloli da ƙari. Don haka dangane da ayyuka, yana da kyau madadin FaceTime a cikin Windows, wanda ya cancanci yin la’akari.

Taron Google yana da sigogi daban -daban, amma na 'yan watanni, saboda barkewar cutar, ana ba da damar yin amfani da fasalulluka masu mahimmanci ba tare da buƙatar biyan kuɗi ba. Babbar sigar ita ce wacce ke ba da ayyuka da yawa kuma an yi niyya musamman ga kamfanoni ko cibiyoyi, kamar gwamnatoci ko makarantu. Yanzu kuma za ku iya amfani da shi kyauta, aƙalla waɗannan watanni, Google na iya sake iyakance wannan damar a nan gaba.

Facebook Manzon

Facebook Manzon

Wannan zaɓin na iya ba mutane da yawa mamaki, amma gaskiyar ita ce ana iya amfani da Facebook Messenger azaman madadin FaceTime a Windows. Sabis ɗin sabis na cibiyar sadarwar zamantakewa yana samun dama daga mai bincike akan kwamfutarka don haka yana yiwuwa yin kiran mutum da kungiya da kiran bidiyo. Wata hanya ce mai kyau don saduwa da abokai da danginmu a kowane lokaci.

Wannan zaɓin shine wanda ya fi dacewa don amfanin mutum. Abokan mu akan Facebook galibi abokai ne na gaske, abokai, dangi kuma a wasu lokuta abokan aiki. Hirarrakin da ke cikin Messenger yawanci ba aiki bane, ba app bane wanda ake amfani dashi don wannan. Don haka, idan kuna neman app ko sabis don yin kira da kiran bidiyo tare da abokanka ko danginku, wani zaɓi ne mai kyau da za a yi la’akari da shi a wannan batun.

Labari mai dangantaka:
9 mafi kyawun editocin bidiyo kyauta ba tare da alamar ruwa ba

Kamar sauran madadin FaceTime a cikin Windows, zaɓi ne na kyauta. Muna buƙatar kawai asusun Facebook don samun dama ga Messenger akan Windows PC ɗin mu. Don haka zai yuwu a fara hira da abokai da dangi cikin sauƙi akan PC. Hakanan zamu iya yin kiran murya da kiran bidiyo, ta amfani da kyamaran gidan yanar gizo akan kwamfutarka. Amfani da wannan zaɓin abu ne mai sauƙi, don haka shi ma zaɓi ne mai kyau don yin la’akari da wannan dalilin.

Ƙungiyoyin Microsoft

Ƙungiyoyin Microsoft

A ƙarshe, mun sami madadin FaceTime don Windows cewa ya fi dacewa don amfani da ƙwararru. Ƙungiyoyin Microsoft na ɗaya daga cikin aikace -aikacen da aka fi amfani da su tun 2020, saboda barkewar cutar. Godiya ga wannan aikace -aikacen za ku iya samun hulɗa tare da abokan aikinku, da samun damar ƙirƙirar ƙungiyoyi, ɗakuna da tarurruka cikin sauƙi a kan kwamfutarka, kasancewa masu dacewa da tsarin aiki daban -daban. A cikin wannan ƙa'idar, an ba da izinin kiran sauti da kiran bidiyo. Kodayake ana amfani da shi musamman a fagen ƙwararru, amma kuma hanya ce mai kyau don kasancewa tare da abokai da dangi.

Kiran bidiyo a cikin Ƙungiyoyin Microsoft na iya zama ɗaya ko cikin rukuni, tare da tallafi ga manyan kungiyoyi, na mutane sama da 100, misali. Wannan shine dalilin da yasa wannan ƙa'idar ta zama ɗayan mashahuran kamfanoni, ƙungiyoyi ko cibiyoyin ilimi, saboda yana ba da damar yin taro tare da manyan gungun mutane. Bugu da ƙari, akwai taɗi inda zaku iya rubuta saƙonni, raba hanyoyin haɗin gwiwa ko aika fayiloli zuwa sauran mutanen da ke shiga wannan kiran bidiyo ko haɗuwa a lokacin.

Ƙungiyoyin Microsoft kuma sun haɗa da babban adadin ayyuka a cikin kiran ku da kiran bidiyo. Daga kanun labarai na rayuwa, har zuwa yin rikodin su da ba da damar saukar da su na gaba, ana iya ƙirƙirar taƙaitaccen waɗannan kiran, ko kuma yana iya yin shiru ga mutane yayin kira, ta yadda mutum ɗaya ne kawai zai iya yin magana ba tare da katsewa ba, misali. Ayyukansa da yawa sun sa ya zama ɗayan shahararrun kayan aikin a cikin kamfanoni da cibiyoyi tun bara.


Abubuwan da ke cikin labarin suna bin ka'idodinmu na ka'idojin edita. Don yin rahoton kuskure danna a nan.

Kasance na farko don yin sharhi

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Hakkin bayanan: Actualidad Blog
  2. Dalilin bayanan: Gudanar da SPAM, gudanar da sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.