Menene fayil ɗin INF da yadda ake buɗe su
Ko da menene Operating Systems da muke da shi akan kwamfutocinmu ko na'urorinmu, su da shirye-shiryen da aka shigar daidai da su sun ƙunshi fayiloli…
Ko da menene Operating Systems da muke da shi akan kwamfutocinmu ko na'urorinmu, su da shirye-shiryen da aka shigar daidai da su sun ƙunshi fayiloli…
Keɓantawa wani abu ne mai mahimmanci ga masu amfani a cikin Windows, a cikin kowane nau'in sa. Wani abu da mutane da yawa ke so shine...
Kuskuren MSVCP140.dll, kamar sauran kurakuran Windows kamar 0x80070570, 0x0003 masu alaƙa da GeForce, 0x800704ec, 0x80070141… yana da…
Ba tare da la'akari da Operating System da muke amfani da shi ba, don aiwatar da ayyuka ko ayyuka daban-daban, wataƙila za mu sami hanyoyi daban-daban ko…
Takaddun shaida na dijital a cikin Windows 10 ƙaramin fayil ne na gaske, kuma wanda aka adana a cikin amintaccen yanki…
Tabbas, a lokuta fiye da ɗaya, kun sami kanku kuna buƙatar ɗaukar hoto zuwa…
Kowa yana son ya hau Intanet cikin sauri da aminci. Don jin daɗin wannan kuma ba ku da matsala,…
Shirye-shiryen canza rubutu zuwa magana na iya zama da amfani sosai a kowace rana. Mun gode…
Idan kuna tunanin canza madannai na membrane na injina na ɗan lokaci, kun isa...
Kebul flash drives abu ne mai matukar amfani, amma a lokaci guda mai laushi. Mu yawanci muna dauke su tare da mu a ko'ina,…
Idan kuna buƙatar siyan lasisin Windows 10, bincika intanet tabbas kun sami gidajen yanar gizo waɗanda ke siyar da su zuwa ...