Abin da yake da kuma yadda ake amfani da FIFA Companion

Yadda FIFA Companion app ke aiki

Daga nasa ƙaddamar a kan dandamali na caca a cikin Satumba, FIFA 23 yana ɗaya daga cikin manyan taken ƙwallon ƙafa a masana'antar. Saboda makanikan wasan sa da kuma babban haƙiƙanin sa na gani, kyakkyawan wasan bidiyo ne da aka tsara don masu sha'awar wasanni. FIFA Companion app ne wanda ke aiki azaman na'ura ga shawarwarin FIFA 23, amma hakan yana haɓaka ƙwarewar wasan sosai.

yadda yake aiki kuma Menene Abokin FIFA? Shi ne abin da za ku samu a cikin wannan cikakken bincike. Yana da game da sanin da kuma amfani da mafi yawan app ɗin da magoya baya ke ƙarawa a wayoyinsu da kwamfutar hannu, don haka inganta mu'amala da duniya ta FIFA akan na'urar wasan bidiyo.

Menene Abokin FIFA?

Aikace-aikacen Abokin FIFA ƙari ne don yanayin wasan ƙungiyar ta FIFA 23 Ultimate, wanda ke ba ku damar sarrafa kayan aiki da abubuwa na wannan yanayin. Ta hanyar dubawar sa, app ɗin yana ba ku damar buɗe fakiti da siyar da abubuwa daban-daban. 'Yan wasa za su iya buɗe ladan aminci, waɗanda suka bambanta dangane da tarihin asusun ɗan wasan, kuma suna bin duk sabbin bayanai da sabuntawa daga wasan da duniyar ƙwallon ƙafa.

Tare da FIFA 23 Companion za ku iya shiga cikin kasuwar wucewa ta kama-da-wane, tattara ƙungiyar ku kuma ku sami mafi kyawun taurari yayin tattaunawa da sauran 'yan wasa. Abu mafi kyau game da wannan app shine cewa za mu iya sarrafa kowane bangare na kayan aikin mu daga jin daɗin wayar mu, ba tare da samun na'urar wasan bidiyo a kusa ba.

Wadanne ayyuka ne app ke ba da izini?

  • Kuna iya siyan ambulaf akan farashin siyarwa.
  • Kula da kasuwar canja wuri a ainihin lokacin. Sayi da siyar da 'yan wasa da abubuwan da ake amfani da su nan take.
  • Sarrafa ƙungiyar ku na kayan aiki da abubuwan da ake amfani da su.

Kalubalen Abokan FIFA

Don ƙarin iri-iri da ƙalubale, ƙa'idar abokin tarayya ta FIFA kuma ta haɗa da nata ƙalubale da nasarorin da ta samu. Yana da game da kiyaye 'yan wasa sha'awar da ci gaba da fadada al'umma, tare da shawarwarin wasa da kalubale na yau da kullum, mako-mako ko wata-wata.

Yanayin FUT (FIFA Ultimate Team) ya zama zuciyar gwanintar kan layi. Yana da fare mai ban sha'awa don yin wasa, samun tsabar kudi na FIFA da tsara ƙungiyar mafarkin ku tare da manyan taurari daga ko'ina cikin duniya.

Menene za a iya yi a FUT?

Daga Gidan Yanar Gizo na FIFA zaka iya gina ƙungiyar mafarkinku tare da mafi kyawun katunan FUT, ciki har da na musamman. Daga Abokin FIFA za ku iya sarrafa ƙungiyoyi kuma ku yarda da ƙalubalen, sannan ku yi wasa akan layi don ƙoƙarin doke abokan hamayya daga ko'ina cikin duniya.

La Yanayin wasan ƙungiyar ƙarshe yana da ƙalubale kuma an tsara shi sosai, yana tsara matakan ƙalubalen dangane da ƙididdigar kowane ɗan wasa. Wannan yana ba mu damar lura da haɓaka yayin da muke horarwa da wasa da abokan hamayya waɗanda koyaushe suke a matakan kusa da namu. Don isa saman dole ne ku inganta salon ku, amma tare da kati da tsarin halaye, zaku iya haɗa ƙungiyoyi masu ban mamaki.

Mafi kyawun nasihu a cikin FUT

para samun mafi kyawun sahabi app kuma ga wasan gaba ɗaya, lura kuma ku horar da dabaru masu zuwa. Nasihu don inganta ayyukanku a cikin wasannin kan layi, don yin mafi kyawun wasa tare da taurarin ƙwallon ƙafa na duniya da kuma sanya ƙungiyar ku zuwa saman matsayi.

Yanayin lokuta

A cikin FIFA 23 sabon tsarin da aka sani da Lokacin. Anan 'yan wasa za su iya kammala takamaiman yanayi kuma su sami taurari a matsayin lada dangane da aiki. Kalubale na farko suna da kyau don koyon ƙwarewar dabarun wasan, kuma daga baya wahala ta ƙaru don inganta dabarunmu da dabarunmu.

Kammala manufofin da yawa gwargwadon yiwuwa

A cikin Ultimate Team mai kunnawa zai iya cika manufa ko manufofi daban-daban waɗanda ke aiki azaman koyawa hanyoyin wasa da dabaru. Bugu da ƙari, ana karɓar tsabar kuɗi na FIFA da fakitin katin a matsayin lada. A cikin menu na Maƙasudin akwai sassa daban-daban, manufofin mako-mako, manufofin yau da kullun kuma kowanne yana ba da ƙalubale. Daga cin wasa zuwa zura qwallaye biyu, da yin 50 ko kuma taimakawa qwallo sau 5, da sauransu. Akwai ma takamaiman takamaiman maƙasudi kamar “cika burin kawai tare da ƴan wasan matakin Azurfa ko kan wahala. Kowace manufa ta zama mafi ƙalubale, kuma saboda wannan, lada kuma yana inganta sosai. A cikin Milestones za ku sami kalubale mafi wahala, kuma a matsayin lada za ku iya samun fakitin 'yan wasa.

FIFA Companion App da iyakarta

Kammala kalubalen ƙungiyar

Don taimaka muku tsara ƙungiyar ku, akwai ƙalubale guda ɗaya waɗanda ke taimaka muku fahimtar sinadarai tsakanin 'yan wasan ku. Wannan nau'in haƙiƙa ta musamman tana buƙatar haɗa ƴan wasa na ƙasa ɗaya ko kuma daga wata ƙungiya ta musamman. Idan sun gama, 'yan wasan da suka halarci kalubalen za su je wasu kungiyoyi. Ana ba da shawarar cewa kar ku cika waɗannan manufofin tare da 'yan wasan da kuke son kiyayewa.

Babu buƙatar yin wasa akan layi daga rana ɗaya

El wasa kan layi Yana da ƙalubale sosai kuma yana da matakan wahala da yawa. Duk da haka, babu wani wajibi a yi wasa online. Kuna iya gwadawa da haɓaka ƙwarewar ku tare da yanayin wasan layi na gargajiya, kuma lokacin da kuke tunanin kun shirya, fara ƙoƙarin ƙalubalen kan layi. Yin wasa da wasu mutane yana da wasu abubuwan ban mamaki waɗanda zasu iya zama ƙalubale ga sabon ɗan wasa. Amma tare da ɗan horo za ku kasance a shirye don fara gwada shi.

Nemo mafi kyawun sunadarai a cikin ƙungiyar ku

Ta hanyar Sarrafa ƙungiyar ƙarshe tare da FIFA Companion, Dole ne ku cimma manyan matakan sunadarai da dacewa. Manufar ita ce a sami ƙungiyar da 'yan wasa waɗanda ke ƙarfafa juna. Ta hanyar inganta ilimin sunadarai na ƙungiyar, wucewar za ta zo da kyau, saurin wasan zai kasance mafi daidaituwa tsakanin dukkan 'yan wasan ku kuma za a rage yiwuwar kuskure a filin wasa.

Yana ɗauka horo, juriya da kyakkyawar ido don gina ƙungiyoyi tare da ingantaccen ilmin sunadarai. Amma ta bin koyaswar cikin-wasan da gwada hanyoyin daban-daban, zaku iya samun kyakkyawan aiki tare da kowane ɗayan 'yan wasan ku kuma ku gama kowane wasan kwaikwayon tare da sakamako mafi kyau.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Hakkin bayanan: Actualidad Blog
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.