Mafi Samfuran PowerPoint don Ilimi

Samfuran PowerPoint na Ilimi

PowerPoint kayan aiki ne wanda ke ci gaba da kasancewa mai mahimmanci a cikin ilimi. Yana da yawa don yin gabatarwa a cikin wannan kayan aikin don gabatar da wani batu, ko malami ne ya ƙirƙiri faifan nunin faifai ko kuma idan kuna son gabatar da aikin da kuka yi. Ba abin mamaki bane saboda yawancin masu amfani sami samfuran PowerPoint don ilimi da za su iya amfani da su a cikin gabatarwar su.

Idan kuna neman sabbin samfuran PowerPoint don ilimi, mun bar ku a ƙasa tare da zaɓi mafi kyau. Baya ga gaya muku yadda zaku iya saukar da su, ta yadda zai yiwu ku ƙirƙiri gabatarwar da aka gabatar a cikin sanannen shirin babban ofishin Microsoft. Ko a matsayin malami ko ɗalibi, waɗannan samfuran za su taimaka muku.

Labari mai dadi shine akwai wani babban zaɓi na samfura a halin yanzu akwai don ilimi, tare da ƙirar kowane nau'in da ke daidaita da kowane irin yanayi, jigogi ko gabatarwa. Don haka koyaushe za mu iya samun abin da ya dace da abin da muke buƙata. Ta wannan hanyar, yin gabatarwa ta amfani da PowerPoint zai zama mafi sauƙi, ta hanyar samun wasu nunin faifai masu ban sha'awa ko ban sha'awa, waɗanda ke da ƙirar da ke taimakawa gabatarwar mu, ta hanyar da kowa zai fahimci batun ko kuma ya riƙe sha'awa a cikinsa duka.

Sannan mun bar muku zaɓi na mafi kyawun samfuran PowerPoint don ilimi wanda za mu iya amfani da shi a halin yanzu, ban da hanyar da za mu iya saukar da su akan PC. Bugu da kari, duk samfuran da muke nuna muku a cikin wannan labarin kyauta ne, wanda babu shakka wani abu ne mai mahimmanci ga ɗaliban da zasu gabatar da wani abu.

Samfura tare da kwararan fitila masu launi

Ilimin kwararan fitila samfurin PowerPoint

Ana amfani da kwararan fitila azaman alamar fasaha da kirkire -kirkire., wani abu da ke zuwa daga samun kyakkyawan tunani. Akwai maganganu game da wannan hakika, don haka su zabi ne mai kyau don gabatarwa a wannan yanayin. Wannan shine ɗayan mafi kyawun samfuran PowerPoint don ilimi don amfani da waɗannan kwararan fitila cikin nishaɗi, amma cikin kankanin lokaci ba zai rage irin wannan gabatarwar ba. Waɗannan kwararan fitila za su kasance a cikin kowane nunin faifai, amma kamar yadda kuke gani, ta hanyoyi daban -daban, don su haɗu daidai.

Wannan samfuri yana da jimlar nunin faifai 25, waɗanda ke da cikakken gyara. Wannan zai ba ku damar keɓance su yadda kuke so da buƙata a kowane lokaci. Kuna iya canza rubutu, matsayin sa ko matsayin waɗancan hotunan ba tare da wata matsala ba, don ya zama gabatarwar da ta fi dacewa da jigogin ku. Bugu da kari, muna iya ƙara musu zane -zane cikin sauƙi, wani abu wanda babu shakka yana da mahimmanci ga masu amfani da yawa.

Ofaya daga cikin mafi kyawun samfuran PowerPoint don ilimi. Bugu da ƙari, shi ne ya dace da duka PowerPoint da Slides na Google, don ku iya amfani da ɗayan kayan aikin biyu lokacin yin gabatarwar ku a cikin aji. Kuna iya ganin ƙirar sa, gami da ci gaba da saukar da shi kyauta a cikin wannan haɗin. Kyakkyawan samfuri don la'akari kuma hakan ya bar mu da ƙira mai ƙira.

Samfura tare da zanen fasaha

Samfurin lebur na fasaha

Wadanda ke bukatar yin gabatarwa kan batutuwa kamar injiniya, gini ko shirye -shirye Za su iya amfani da wannan samfuri. Yana da samfuri inda muke da tsarin fasaha. Yana kwaikwayon salo na tsare -tsaren aikin, ban da samun font da aka yi amfani da shi a zane -zane na fasaha a gini ko a masana'antu. Hakanan yana zuwa tare da madaidaicin madaidaicin shuɗi, amma masu amfani za su iya daidaita shi zuwa yadda suke so a kowane lokaci, saboda zaku iya canza waccan launi don dacewa da gabatarwar ku. Wani ɗayan waɗannan samfuran PowerPoint masu sanyi don ilimi.

Wannan samfuri yana kula da wannan jigon a duk faifai ɗinku. Waɗannan nunin faifai, 25 gaba ɗaya, ana iya gyara su a kowane lokaci. An ba shi izinin canza launi iri ɗaya, harafi, font, girman iri ɗaya, da hotuna. Bugu da ƙari, sun dace da kowane nau'in zane -zane ko gumaka, wani abu da ya zama dole a cikin gabatarwa kan batun kamar injiniya ko shirye -shirye. Bugu da ƙari, ana ba da gumakan da yawa ga masu amfani, don su iya ƙirƙirar cikakken samfuri ko gabatarwa a kowane lokaci.

Kamar sauran samfuran PowerPoint don ilimi a cikin wannan jerin, Muna iya saukar da shi kyauta akan PC ɗin mu, samuwa a wannan mahaɗin. Ana iya amfani da wannan samfuri a cikin PowerPoint da Slides na Google, don haka ba komai wanne daga cikin shirye -shiryen biyu shine wanda kuke amfani da shi a cikin shari'ar ku. Idan kuna neman samfuri tare da jigon da injiniya ko gini ya yi wahayi zuwa gare shi, yana ɗaya daga cikin mafi kyawun zaɓuɓɓukan da zaku iya zazzagewa.

Samfura tare da doodles

Samfurin doodles na ilimi

Ofaya daga cikin mafi kyawun samfuran PowerPoint don ilimi abin da za mu iya saukarwa shine wannan tare da doodles. Kamar yadda kuke gani a cikin hoto, yana da adadi mai yawa na zane tare da abubuwan da suka saba da ilimi. Daga alkalami, kwallaye na duniya, littattafai, litattafan rubutu, kwallaye, fensir da sauran su. Kyakkyawan samfuri ne don amfani idan dole ne mu gabatar da batutuwan da aka yi niyya don ƙaramin sauraro, alal misali, kamar yadda zai taimaka wajen sa wannan gabatarwar ta kasance mai sauƙi ga wannan mai sauraro.

An zana zane da aka yi amfani da su a cikin samfuri da hannu. Hakanan wannan samfurin yana dacewa da PowerPoint da Slides na Google, kamar sauran waɗanda muka nuna muku a cikin wannan jerin. Yana kwaikwayon bayanan gani, don haka yana da kyau taimako ga ɗalibai su koya ta hanyoyin dabaru na gani, tunda yana ba da damar kula da sha'awa a kowane lokaci godiya ga amfani da waɗannan launuka da zane. Bugu da ƙari, samfuri ne na al'ada. Za mu iya canza launuka a kowane lokaci, ta haka ne ke haifar da gabatarwa mai ƙarfi sosai.

Duk nunin faifai a cikin wannan samfurin PowerPoint edita ne, domin ku daidaita komai dangane da nau'in gabatarwar da zaku yi. Yana yiwuwa a canza launuka, font, kazalika gabatar da hotuna, zane -zane ko nau'ikan gumaka iri -iri ba tare da wata matsala ba. Kyakkyawan samfuri don ilimi wanda zaku iya sauke kyauta daga wannan mahada.

Samfura tare da haɗin gwiwa

Gabatarwar haɗin gwiwa

Yana da yawa don yin aikin haɗin gwiwa sannan dole ne ku gabatar da abin da kuka yi. Wannan samfurin PowerPoint a sarari yana ɗaukar aikin haɗin gwiwa a cikin ƙirarsa. Don haka yana ɗaya daga cikin mafi kyawun samfuran PowerPoint don ilimi, tare da ƙirar zamani, mai ban sha'awa da gani kuma yana neman yin tunani a kowane lokaci aikin da mutane suka yi a wannan aikin. Kari akan haka, zaku iya canza launin sa na asali ta hanya mai sauƙi, don ya fi dacewa da aikin da ake tambaya.

Yana da ɗan ƙaramin samfuri na zamani idan aka kwatanta da wasu. Godiya ga wannan, ba ɗaya ne kawai daga cikin waɗannan samfuran PowerPoint da za mu iya amfani da su a cikin ilimi ba, har ma kamfanoni na iya amfani da shi a cikin gabatarwar aikin. Kamar yadda a cikin sauran samfuran da muka gani, ana iya gyara shi, don mu iya daidaita abubuwan da ke cikinsa yadda muke so, don ya fi isar da saƙon da muke so. Bugu da ƙari, yana da cikakken jituwa tare da PowerPoint da Slides na Google.

Lokaci na gaba dole kuyi aikin haɗin gwiwa kuma ya zama dole a yi gabatarwa, wannan samfuri zai zama taimako mai kyau. Yana da ƙirar zamani, yana taimakawa isar da saƙonku kuma yana nuna daidai wannan aikin haɗin gwiwar da aka yi. Ana iya saukar da wannan samfurin PowerPoint yanzu kyauta a wannan haɗin. 

Samfura tare da tebur

Samfurin tebur na gabatarwa

Samfuri na biyar a cikin jerin shine samfuri wanda zamu iya amfani dashi a lokuta da yawa. Yana gabatar da ƙira tare da tebur na ainihi, tare da abubuwa kamar kwamfutar tafi -da -gidanka ko takardu da sauran abubuwa na ɗaya, misali. Wannan wani abu ne da ke taimaka wa duk wanda ya ga wannan gabatarwar don gane abubuwan, da kuma tsarin ƙirƙirar shi, misali. Hakanan yana da fa'ida sosai, tunda zamu iya amfani da shi a cikin gabatarwa akan batutuwa daban -daban, wani abu da ke taimakawa sanya shi dacewa a cikin ilimi.

Ana iya amfani dashi a cikin gabatarwa a duk matakan ilimi, amma kuma idan muna neman mu taɓa taɓa magana ta yau da kullun, alal misali, sanya shi mafi annashuwa da ba da gudummawa ga halartar mutanen da suka halarta. Duk abubuwan da ke cikin wannan gabatarwar za a iya keɓance su, don ya zama mai daɗi sosai don haka ya fi dacewa da batun da muke magana. Ana tallafawa amfani da zane -zane da gumaka a ciki. Bugu da kari, yana dacewa da PowerPoint da Slides na Google.

Sauke wannan samfurin don ilimin PowerPoint kyauta ne, samuwa a wannan mahaɗin. Kuna da adadi mai yawa na nunin faifai a ciki, saboda haka zaku iya zaɓar waɗanda kuke son amfani da su a cikin gabatarwa. Kyakkyawan zaɓi wanda zaku iya amfani da shi a cikin yanayi daban -daban, don haka kada ku yi jinkirin amfani da shi a cikin gabatarwar ku.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Hakkin bayanan: Actualidad Blog
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.