Mafi kyawun shirye -shirye don haɓaka wasanni a cikin Windows

inganta wasanni

Kuna iya zama cikakken wasan bidiyo kuma dandamalin da kuka fi so shine PC, amma ba ku da mafi kyawun kwamfutar da za ku yi wasa da ita, daidai. Don haka kuna iya neman yadda inganta wasanni akan PC ɗin ku, ko menene iri ɗaya, hanyoyi daban -daban don haɓaka aikin kwamfutarka don mafi kyawun kunna duk wasannin bidiyo da kuka fi so.

Kuma abin shine, ƙarin wasanni suna fitowa kuma kowa yana neman buƙatun mafi girma da ingantattun kwamfutoci na sirri don yin wasa, kuma don kada ku kashe kuɗi koyaushe, za mu yi wannan labarin.

Windows ya riga ya zama dandamali da kansa tare da shagunan sa daban -daban, kamar Steam, Asalin EA, Uplay da sauran su. A wannan lokacin kusan muna da kantin sayar da kaya ɗaya a kowane mai haɓaka wasan bidiyo, wani lokacin hargitsi ne, ba za mu musanta ba. Abin da wannan ke nufi shi ne PC shine ɗayan manyan dandamali don jin daɗin wasannin bidiyo Amma sabanin consoles da ke rufe kayan masarufi da haɓaka su, kwamfuta ko PC suna buƙatar kyakkyawan aiki kuma, sama da duka, don sanin yadda ake haɓaka wasannin don ta.

shirye -shiryen tsabtace pc
Labari mai dangantaka:
Mafi Kyawun Shirye -shiryen Tsaftace PC

Ga duk ku waɗanda dole ne ku daidaita da pc tare da ƙaramin kayan aiki, mun ƙirƙiri wannan labarin, saboda a, wani lokacin walat ɗin yana matsewa kuma dole ne ku san yadda ake cin gajiyar abin da muke da shi a gida. Domin ko da muna da iyakokin kasafin kuɗi, ba komai, za mu ba da ƙwanƙwasawa ga waccan PC ɗin da za ta ba ku farin ciki da yawa a yanzu, kuma idan bai yi haka ba, muna fatan bayan wannan labarin zai yi . Muna zuwa can da dabaru don inganta wasanni.

Yadda za a inganta wasanni? Shirye -shiryen mafi kyau don ingantaccen wasan kwaikwayo

Bari mu tafi tare da jerin shirye -shiryen da nake tsammanin sun fi dacewa don inganta pc don samun ingantaccen aiki yayin kunna duk wasannin bidiyo na baya da waɗanda za su zo nan gaba, waɗanda muka sani ba kaɗan ba ne. Yawancin shirye -shiryen da za ku samu anan sun fito ne daga gefe, kamfanoni da kamfanonin software da kansu, abin nufi shine dukkansu kyauta ne kuma kawai za ku sauke su daga shafukan yanar gizon su na hukuma.

Razer bawo

Muna farawa da Razer bawo. Ba na tsammanin muna buƙatar gabatar da tambarin, saboda a wannan lokacin yana ɗaya daga cikin mafi mashahuri a cikin siyar da manyan kayan wasan caca da na gefe.

Kamar yadda muka fada, zamuyi magana game da software na Razer, Razer Cortex. Wannan shirin yana ɗaya daga cikin sanannun maƙasudin da muka sanya kanmu a cikin wannan labarin, inganta wasanni. Abin da wannan shirin zai yi don haɓaka kwamfutarka don kunna wasannin bidiyo shine ainihin bincika daga farkon lokacin duk wasannin da kuke dasu akan pc ɗin ku da kanta Zai rarraba albarkatun da yake ganin sun dace da waɗancan wasannin.

Dabaru don kora kwamfutar da sauri
Labari mai dangantaka:
Yadda zaka kori PC dinka da sauri tare da wadannan dabaru

Baya ga wannan, Razer Cortex shima zai rufe duk hanyoyin da ke cinye albarkatu akan pc ɗin ku kuma suna ɗaukar ba dole ba. Wato, za ta rarraba ƙwaƙwalwar RAM akan pc ɗin ku da muryoyin da wasan bidiyo ke amfani da su akan PC ɗin ku. Tare da duk wannan za ku sa PC yayi aiki mafi kyau tare da wancan wasan bidiyo. Musamman saboda yana tsaftace aiwatarwa kuma yana rarraba ƙwaƙwalwar RAM don amfani da kyau. Ta hanyar rufe kowane tsarin da ba dole ba muna 'yantar da RAM da yawa don amfani da shi wajen motsa wasan bidiyo.

A ƙarshe kuma azaman ƙari yana da fasali daban -daban masu amfani sosai kamar, alal misali, hotkeys kuma sama da duka mai haɓaka firam, shi ma yana ɗauke da diski na diski don ɓatar da ɓangaren faifai inda wasannin bidiyo suke idan kuna da sha'awa. Cikakken cikakken shirin kyauta wanda Razer ya ba mu damar saukarwa daga gidan yanar gizon sa ba tare da wata matsala ba. Jin kyauta don gwada shi. Hakanan tuna cewa duk samfuran Razer suna da alaƙa da juna. Idan kana da wani, komai abin da yake.

Booster Game Mai hikima

Booster Game Mai hikima

Mai hikima Game Booster shiri ne mai sauƙi amma wancan ya dace da inganta wasanni ko inganta kwamfutarka don kunna wasannin bidiyo, kira x. Don ba ku ra'ayin, Mai hikima Game Booster yana aiki iri ɗaya iri ɗaya ga manajan aikinmu na PC, wanda zaku iya samun dama ta hanyar shigar da iko + alt + share umarni (latsa lokaci guda kuma zaɓi zaɓi a cikin menu).

Kamar yadda muke gaya muku, yana da sauƙin amfani, baya buƙatar bayani da yawa tunda ƙirar sa mai sauƙi ce kuma bayyananne. Ba ya cinye albarkatun tsarin da yawa kuma a yi abubuwa cikin sauri. A takaice dai, ba zai ɗauki lokaci mai tsawo ba don inganta pc don ku fara kunna wasannin bidiyon ku kuma sami waɗancan firam ɗin ko ƙarin RAM ɗin da kuke buƙata. Kawai danna maɓallin Ingantaccen Duk kuma jira 'yan mintoci kaɗan. Kuma a shirye. Gwada Booster Game Booster idan kun sami Razer Cortex yayi mawuyaci, ko kuma kawai idan baku tsammanin kuna buƙatar zaɓuɓɓuka da yawa kuma kuna son isa ga batun.

Haɓaka Gamewiz Game

Kayan aiki Wiz

Boost Gamewiz na iya zama kamar ɗan ƙaramin abu ne amma a zahiri wani zaɓi ne mai sauƙi wanda ke aiwatar da aikinmu daidai, yana inganta wasanni akan pc ɗin mu. Yana da fasalulluka da yawa waɗanda ba za su biya ku komai don samun su a cikin sauƙin dubawa ba. A gaskiya shirin zai ba ku damar zaɓar ta hanyoyi da yawa yadda za ku inganta kwamfutarka don kunna waɗancan wasannin bidiyo tare da masu bincike daban -daban waɗanda zaku iya yiwa alama ko cirewa gwargwadon sha'awarku.

Shirin yana da yanayin da ake kira Game Boost wanda ke lalata diski inda aka shigar da wasanninku da rufe duk waɗancan hanyoyin da ba kwa buƙata a lokacin wasa don samun albarkatu don haɓaka wasan. Idan kuna so, har ma kuna da akwati don yiwa alama wanda kuke son samu don kashe sabuntawar Windows. Hakanan yana da hotkeys kamar Razer Cortex da sauran zaɓuɓɓuka da yawa. Mai sauƙi amma ya sadu 10. An ba da shawarar Kayan aiki Wiz cikakke.

Tsakar Gida

jetboost

JetBoost wani shiri ne wanda zai kawo ƙarshen hanyoyin da ba kwa buƙatar samun aiki akan pc a lokutan da kawai kuke son yin wasa da wasa azaman dwarf. Wannan shirin, kamar waɗanda suka gabata, zai gane cewa kuna gudanar da wasan bidiyo kuma zai sa PC ɗinku yayi aiki gwargwadon iyawa don kada ku lura cewa rashin kayan aikin yana saurin software.

JetBoost zai bincika yadda kwamfutarka ke aiki kuma da zarar kuna da shi zai haɗa dukkan matakai zuwa rukuni. Daga cikin duk waɗannan ƙungiyoyin, shirin guda ɗaya zai yi muku gargaɗi kuma ya ba ku zaɓi zaɓuɓɓuka daban -daban dangane da abin da kuke buƙata a lokacin. Idan kuna buƙatar ƙarin ƙarfi ko a'a, shine abin da kuke da shi a wannan lokacin.

Shin waɗannan shirye -shiryen kyauta sun taimaka muku inganta PC ɗin ku? Muna fatan cewa sauke waɗannan shirye -shiryen da son inganta wasanni ya taimaka muku don more duk waɗannan wasannin bidiyo mafi zurfi cewa a baya bai yi aiki cikin cikakken yanayi ba kuma yanzu tare da ƙarin ƙwaƙwalwar RAM idan kuna jin daɗin sa.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Hakkin bayanan: Actualidad Blog
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.