Za ku iya yin layi a cikin WhatsApp ko yin wasu tasirin rubutu?

Ƙarƙashin layi a cikin WhatsApp: Ta yaya za ku iya cimma tasirin rubutu?

Ƙarƙashin layi a cikin WhatsApp: Ta yaya za ku iya cimma tasirin rubutu?

Idan ya zo WhatsApp, da yawa yawanci cikakken koyawa ne da jagora masu sauri, wanda muka yi don rufe duk abin da ke da alaƙa da irin wannan babban aiki mai ƙarfi da ingantaccen saƙon take. Don haka, a yau za mu sadaukar da wannan sabon labarin zuwa ga wani batu mai sauƙi kuma mai amfani wanda da yawa sukan tambayi kansu akan Intanet, ta hanyar da ba ta dace ba, da kuma ta hanyoyi masu zuwa: "Yaya zan iya ja layi a rubutu a WhatsApp?".

Kuma mun ce a cikin wani nau'i na nau'i, tun da yake wannan tambaya yawanci tana magana ne a zahiri, kuma a gaba ɗaya, ko yana yiwuwa a WhatsApp, ikon. canza font ko salon rubutun, ta amfani da siffofi na asali ko wasu hanyoyin waje kamar aikace-aikacen ƙara ko ta hanyar amfani da gidajen yanar gizo. Don haka, za mu fayyace wannan tambayar da shawarwari masu amfani a wannan batun.

Gabatarwa

Kuma tabbas wasu za su yi mamaki Me yasa yana da amfani a ja layi ko canza salon rubutu a WhatsApp? To, saboda da yawa, a yau, suna amfani da WhatsApp ta hanya mai mahimmanci, duka don amfanin kansu da na sana'a da kuma amfani da aiki.

Saboda haka, suna neman hanyoyi daban-daban na tsaya waje, bambanta kuma ku zama na asali, lokacin da ya shafi aika saƙonnin ku don sadarwa da cimma burin. Kuma wannan ya sa yana da mahimmanci a san wasu daga cikin akwai zaɓuɓɓukan yanzu domin shi.

Ƙarƙashin layi a cikin WhatsApp: Ta yaya za ku iya cimma tasirin rubutu?

Ƙarƙashin layi a cikin WhatsApp: Ta yaya za ku iya cimma tasirin rubutu?

Kafin mu fara bayyana maudu’in na yau da kuma magance shawarwarin da muka bayar kan wannan batu na WhatsApp, yana da kyau mu bayyana cewa, a ‘yan asali, wannan manhaja ta aika sakonnin gaggawa. baya ba da izini ko layi layi a rubutu, ko canza nau'in rubutun tsoho na aikace-aikacen. Don haka, kawai yana ba da damar ta tsohuwa don amfani da font ɗin da ya zo tare da shi.

Kuma, wannan iyakancewa ya ƙunshi ko ya haɗa da canza nau'in rubutu akan na'urar mu ta hannu. Wato a ce, canza font na wayar hannu, ba zai sa masu karɓar saƙonmu su ga wani rubutu daban a cikinsu ba.

Sakamakon haka, hanyoyi da za mu nuna a kasa, idan za su ba mu damar cewa lokacin da muka aika a saƙo mai nau'in font ya canza, masu karɓa iri ɗaya na iya godiya da canje-canjen font. Tunda, wannan shine makasudin da kuke son cimmawa.

Hanyar asali don layi layi a cikin WhatsApp ko wasu tasirin rubutu da ke akwai

Amfani da iyawar asali

A asali, kamar yadda muka riga muka bayyana a baya, Ba za a iya "fahimtar rubutu akan WhatsApp ba", amma idan kuna iya amfani da wasu tasirin akan shi. Don yin wannan, akwai hanyoyi guda biyu (2) masu yiwuwa waɗanda za mu tattauna a ƙasa, bayan fara aikace-aikacen WhatsApp kuma fara tattaunawa da lamba, rubuta sako:

Zaɓin 1
  • Muna zaɓar kalmomi ɗaya ko fiye, wato, jumla ko ɓangaren rubutu daga rubutaccen saƙon.
  • Muna jiran menu na buɗewa mai alaƙa da zaɓuɓɓukan rubutu don nunawa.
  • Mun zaɓi ɗaya daga cikin zaɓuɓɓukan tsara rubutu guda 4: m, rubutun rubutu, bugu da ƙari.
  • Kuma muna maimaita tsarin, sau da yawa kamar yadda ya cancanta, har sai mun gama aikin tsara rubutun zuwa ga yadda muke so.
  • Muna aika saƙon zuwa lambar sadarwar mai karɓa.
Zaɓin 2
  • Muna zaɓar kalmomi ɗaya ko fiye, wato, jumla ko ɓangaren rubutun saƙon da aka rubuta.
  • Kuma tsakanin abin da aka zaɓa, wato, kafin da bayan rubutun da aka zaɓa, muna buga haruffa masu zuwa don samun tasirin rubutu masu zuwa:
  1. Alamar alama (*): Don cimma tasirin rubutun m.
  2. Ƙaddamarwa ( _ ): Don cimma tasirin rubutun Italic.
  3. A tilde (~): Don cimma tasirin rubutu: Ƙarfafawa.
  4. 3 baya ('): Don cimma tasirin rubutu na Monospaced.

Madadin hanyoyin da aka sani da amfani da app

Wuraren da aka sani

Amfani da wayar hannu app

Don wannan yanayin, ƙa'idar wayar hannu da aka ba da shawarar ita ce Fonts - Allon madannai na Harafi, wanda babban aikace-aikacen madannai ne mai amfani wanda ke ba mu damar samar da manyan saƙonnin rubutu, wanda ya haɗa da amfani da rubutun da aka ja layi, kuma waɗanda suka dace don amfani a cikin saƙonnin SMS da aikace-aikacen saƙon gaggawa. Kuma ko da a cikin maganganun kafofin watsa labarun, shafukan yanar gizon kasuwanci, labarun, da sauran abubuwan da aka buga a kan layi.

Bugu da ƙari, ya haɗa da yiwuwar yi amfani da nau'ikan rubutu da dama don saƙonni, haruffa masu sitika, alamomi da kaomojis. Wanda zai ba kowane mai amfani damar bayyana kansa cikin sauƙi kamar ba a taɓa gani ba.

Maki: 4.5 - Sharhi: +1,21M - Zazzagewa: +100M.

Amfani da gidan yanar gizo

Don wannan yanayin, wasu masu girma da amfani shafukan yanar gizo da aka ba da shawarar Su ne:

  1. Unicode Toys
  2. Canjin Rubutun Unicode
  3. Text Edita

Tunda, da gaske tare da waɗannan za mu iya, daga wayar hannu da kwamfuta, amfani da hanyoyi daban-daban na canza rubutu zuwa font unicode, wanda zai ba mu damar ƙirƙira, kwafi da liƙa, shimfidar saƙon labari tare da nau'ikan haruffa ɗaya ko fiye, tasiri, haruffa, da alamomi.

Relatedarin bayanai masu alaƙa

Relatedarin bayanai masu alaƙa

Ya iso nan, za mu iya ba da shawarar cewa idan kuna so, ku sani kuma ku gwada, wasu aikace-aikacen tasirin rubutu cimma "Karfafa a WhatsApp" ko cimma wasu tasirin rubutu masu ban sha'awa, cikin sauri da aminci, ana iya cimma wannan manufar ta danna kan masu zuwa kai tsaye. play store link.

Ko, idan kana son ƙarin sani game da format na WhatsApp saƙonni, za ka iya yin haka a kan wadannan official link na whatsapp. Yayin, idan akwai, kuna son bincika da ƙarin koyo karantarwa da jagora akan WhatsApp Kuna iya yin shi anan akan gidan yanar gizon mu.

WhatsApp Web akan Mac
Labari mai dangantaka:
Dabarun yanar gizo na WhatsApp don samun mafi kyawun sa

Wannan shine yadda ake ba da rahoton mai amfani akan WhatsApp

A takaice, kuma kamar yadda ake iya gani a cikin wannan sabon jagorar mai sauri, da "Karfafa a WhatsApp" ba zai yiwu a asali ba, amma ana iya cimmawa sauran kyawawan tasirin rubutu masu amfani. Duk da yake, kamar yadda aka saba, kusan komai yana yiwuwa ta hanyar aikace-aikacen hannu kyauta da biyan kuɗi daga Play Store ko ta hanyar amfani da gidajen yanar gizo na musamman kyauta.

Kuma, idan kun kasance mai amfani da WhatsApp na yanzu, kuma ku yi amfani da su akai-akai, muna gayyatar ku ku ba mu ra'ayin ku ta hanyar sharhi a kai, da kuma amfani da shi lokacin tsarawa ko amfani da tasiri akan rubutun. A ƙarshe, kuma idan kun sami wannan abun ciki mai ban sha'awa da amfani, muna kuma gayyatar ku zuwa raba shi da wasu. Hakanan, kar a manta da bincika ƙarin jagororin mu, koyawa, labarai da abubuwa daban-daban daga farkon yanar gizo.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Hakkin bayanan: Actualidad Blog
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.