Yadda ake kashe asusun Instagram har abada

share instagram

Yana yiwuwa, saboda kowane dalili, kuna neman hanyar zuwa kashe asusun Instagram naka. Aikace-aikacen kanta yana ba ku wannan zaɓi, kodayake na ɗan lokaci ne kawai. Duk da haka, akwai kuma yiwuwar yin shi na dindindin, wato, har abada. Hanyar da mutane da yawa ba su sani ba kuma yana iya zama mai ban sha'awa a gare ku.

Gaskiyar ita ce hanyar da za a share asusun Instagram na dindindin abu ne mai sauƙi. Lokacin da muka yanke shawarar gudanar da shi, aikace-aikacen zai tambaye mu sau da yawa ko da gaske muna son yin abin da muke shirin yi. Kuma duk da haka, Instagram zai ba mu lokaci (kimanin watanni biyu) idan mun tuba ko canza ra'ayi. Wannan yana da ma'ana kuma har ma ya zama dole, domin da zarar an yi ba za a koma baya ba.

Wannan shine ainihin dalilin da ya sa yana da mahimmanci don saukar da hotunan mu da bidiyo zuwa kwamfuta ko wata na'ura kafin a ci gaba da kashe asusun Instagram. Don haka, za mu guje wa rasa abubuwan da aka adana a cikin aikace-aikacen.

Kashe asusun Instagram na ɗan lokaci

kashe instagram

Kashe asusun Instagram na ɗan lokaci

Idan bamu gamsu da son barin ba Instagram XNUMX bisa dari, yana iya zama mafi hikima don fara kashe asusun na ɗan lokaci. Wannan yayi daidai da zaɓin "Sigar gwaji" na kashewa mai wuya bayan haka zaku iya yanke shawarar abin da za ku yi daga baya. Don haka, muna ba da shawarar mafita masu zuwa:

Cire kayan

Es hanya haske don cire haɗin daga Instagram na ɗan lokaci. Da wannan, ba za mu ƙara samun damar yin amfani da aikace-aikacen daga na'urarmu ba, amma abokanmu da abokan hulɗa za su iya ci gaba da ganin littattafanmu na baya. Wannan bayani yana ba mu damar adana duk bayanai da abun ciki na asusunmu, tare da zaɓi na sake samun dama a kowane lokaci da muke so.

Ƙara ƙarin tsaro da keɓantawa

Wani ɓangaren bayani, amma mai amfani sosai a wasu lokuta. Misali, sa’ad da aka sami wanda ya dame mu kullum. Don kawar da waɗannan matsalolin ba tare da share asusun Instagram ba, za mu iya koyaushe koma ga abubuwan sirri da tacewa na aikace-aikacen. Waɗannan kayan aikin za su taimaka mana toshe sharhi har ma da bayar da rahoton wasu masu amfani da guba.

Kashewa na ɗan lokaci

Wannan shine mafita mafi dacewa ga waɗanda ba su yanke shawarar yin bankwana da Instagram ba. Deactivation na wucin gadi yana da tasiri iri ɗaya da na dindindin, kodayake tare da yiwuwar komawa baya. Asusun baya ɓacewa. A gaskiya ma, zai isa mu shigar da kalmar wucewa ta mu don sake shigar da shi, gano komai kamar yadda yake a da.

Waɗannan sune matakan da za a bi:

  1. Da farko, muna zuwa gidan yanar gizon Instagram daga mai bincike
  2. Después mun fara zama tare da sunan mai amfani da kalmar wucewa ta Instagram
  3. Sannan danna hoton hoton mu, wanda aka nuna a saman dama
  4. Mu je sashin "Bayani" kuma mun zabi zaɓi na "Shirya bayanin martaba".
  5. A wannan gaba, a kasan shafin, sakon «Kashe asusun na ɗan lokaci», wanda dole ne ka danna don ci gaba da aiwatarwa.
  6. Sannan menu mai saukarwa yana bayyana tare da jerin dalilan da yasa muke son kashe asusun. Dole ne mu zaɓi wanda ya fi dacewa da lamarinmu.
  7. Har yanzu dole ne mu shigar da kalmar wucewa ta mu.
  8. A ƙarshe, mun danna kan "Musaki asusu na ɗan lokaci" don kammala aikin.

Muhimmin daki-daki: ba zai yiwu a kashe asusun na ɗan lokaci daga aikace-aikacen wayar hannu ba. Dole ne ku yi ta daga mai bincike, ko dai a kan wayar ko a kwamfuta.

Kashe asusun Instagram na dindindin

share asusun instagram

Yadda ake kashe asusun Instagram har abada

Amma idan shawarar ku na share asusun ku na Instagram har abada ya tabbata, to ya kamata ku je na gaba mahada. Wannan shafi na musamman wanda manhajar da kanta ta kirkira don aiwatar da wannan tsari. Idan ba ku san ta ba, al'ada ce sosai, tunda saboda dalilai masu ma'ana Instagram baya ba ta talla da yawa.

A wannan shafin zaku iya aiwatar da wasu ayyuka kamar gyara bayanin martaba ko canza kalmar wucewa. Idan muka sami damar shiga ta yadda ya dace tare da sunan mai amfani na Instagram, tsarin yana da sauƙin sauƙi. Za mu iya kashe asusun mu da dannawa uku kawai.

Me yasa ake share asusun Instagram?

Don fara aikin kashewa, Instagram zai fara tambayar mu menene dalilan yanke shawararmu. "Me yasa kake son goge asusunka?" shine tambayar da zata bayyana akan allo. Kuma yana da ma’ana cewa haka lamarin yake, tunda bayanai ne da za su taimaka matuka ga masu gudanar da wannan mashahurin dandalin sada zumunta.

Za a nuna akwatin da aka sauke tare da yuwuwar amsoshi a gefen dama na allon. Dole ne ku zaɓi wanda ya fi dacewa da dalilanmu. Dangane da zaɓin da aka zaɓa, Instagram zai yi ƙoƙari ya ba mu madadin mafita kuma yayi ƙoƙarin shawo kan mu mu zauna tare da su.

Gama aikin

share asusun instagram

Kashe asusun Instagram har abada

Idan, duk da sabbin gardama na Instagram, muna son ci gaba da aiwatarwa, dole ne mu yi shigar da kalmar sirri koma cikin filin abin da aka nuna akan allon. Bayan yin wannan, muna buƙatar danna maɓallin "Rabu da mu" wanda yake a ƙasan allo.

Saƙon tabbatarwa zai bayyana a cikin mai binciken. A ciki za a sake tambayar mu ko da gaske muna son share asusun mu (kamar yadda aka nuna a hoton da ke sama). Yanzu bayan danna maɓallin "Don karɓa" za a rufe zaman. Abinda kawai za ku yi daga wannan lokacin shine kada ku sake shiga aikace-aikacen har sai lokacin alheri ya ƙare. Ta wannan hanyar, hotuna, sharhi, lambobin sadarwa, "likes" da kuma ƙarshe duk bayananmu za a goge su har abada. Babu damar murmurewa.

Idan, duk da komai, har yanzu kuna da shakku game da waɗannan hanyoyin da sauran batutuwa, muna ba da shawarar tuntuɓar instagram ta hanyar tashoshi na hukuma da sabis na abokin ciniki


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Hakkin bayanan: Actualidad Blog
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.